Menu
Your Cart

Phụ kiện quang

Converter Quang Single Mode 1FO 100Mbps
New
SKU: MC-SM-1FO-100MB
Converter Quang Single Mode 1FO 100Mbps..
450.000₫
Trước thuế:450.000₫
Converter Quang Single Mode 1FO 1Gbps
New
SKU: MC-SM-1FO-1GB
Converter Quang Single Mode 1FO 1Gbps..
600.000₫
Trước thuế:600.000₫
Converter Quang Single Mode 2FO 100Mbps
New
SKU: MC-SM-2FO-100MB
Converter Quang Single Mode 2FO 100Mbps..
450.000₫
Trước thuế:450.000₫
Converter Quang Single Mode 2FO 1Gbps
New
SKU: MC-SM-2FO-1GB
Converter Quang Single Mode 2FO 1Gbps..
600.000₫
Trước thuế:600.000₫
Converter Quang Multi Mode 2FO 100Mbps
New
SKU: MC-MM-2FO-100MB
Converter Quang Multi Mode 2FO 100Mbps..
450.000₫
Trước thuế:450.000₫
Converter Quang Multi Mode 2FO 1Gbps
New
SKU: MC-MM-2FO-1GB
Converter Quang Multi Mode 2FO 1Gbps..
600.000₫
Trước thuế:600.000₫
Module Quang SFP Single Mode 100Mbps
New
SKU: SFP-SM-100MB
Module Quang SFP Single Mode 100Mbps..
350.000₫
Trước thuế:350.000₫
Module Quang SFP Single Mode 1Gbps
New
SKU: SFP-SM-1GB
Module Quang SFP Single Mode 1Gbps..
350.000₫
Trước thuế:350.000₫
Hiển thị 1 đến 8 trong 8 (1 Trang)